Cập nhật phản hồi từ các thầy cô

Post Reply
AnhKCE
MOD
MOD
Reactions: 5
Has thanked: 34 times
Been thanked: 20 times
Cập nhật phản hồi từ các thầy cô

Post by AnhKCE » Thu Oct 12, 2017 9:58 am

1/ Thầy - Huỳnh Công Khanh : Thầy sẽ tham gia
2/ Thầy - Trần Văn Khải : Cam on em da gũi Thu moi, khong co gi thay doi Thay se toi du. Co gang gũi thu moi toi tat ca các ban de buoi giao luu dong du hon. Chuc thanh cong tot đẹp.
3/ Cô - Lương Thị Quỳnh Anh : Cô sẽ sắp xếp tham dự
4/ Thầy - Nguyễn Khánh Sơn : OK thầy sẽ sắp xếp tham dự. Chúc forum của các em ngày càng phát triển.
5/ Cô - Nguyễn Vũ Uyên Nhi : Rất vui được tham gia. Cám ơn các bạn rất nhiều! Trân trọng!
6/Thầy - Phạm Trung Kiên : Cám ơn em có lời mời. Em có chương trình làm việc không, gửi thầy xem.Thầy muốn đóng góp thực tế, không thích tới ăn uống rồi về.
7/ Thầy - Nguyễn Ngọc Trí Huỳnh
Ok em,
Thầy sẽ cố gắng tham gia vào hôm đó.
Thân chào.Gửi em,
Cựu sinh viên (CSV) ra trường làm có thể đóng góp theo 2 hướng cụ thể để xây dựng khoa:
- Định hướng công việc cho sinh viên mới vào. CSV ra trường không vướng bận quyền lợi sẽ nói rất thật. Các em có thể mời các CSV đang giữ vị trí quản lý về chia sẽ câu chuyện của họ, để khuyến khích sinh viên mới đi theo

- Thành lập quỹ khuyến học. CSV ra trường, doanh nghiệp có thể chung tay thành lập quỹ khuyến học tài trợ/cho vay các em hoàn cảnh khó khăn. Các em chỉ cần hoàn cảnh khó khăn là được vay, không cần học giỏi.

Nói thật, thầy không thích gặp nhau ăn uống xong rồi về, không có outcome cụ thể.
0

ShixinLi
Sơ cấp ĐỒNG ĐOÀN
Sơ cấp ĐỒNG ĐOÀN
Reactions: 2
Has thanked: 9 times
Been thanked: 7 times
Re: Cập nhật phản hồi từ các thầy cô

Post by ShixinLi » Thu Oct 12, 2017 11:57 am

Làm tốt lắm em, cố lên!

Sent from my IM-A910S using Tapatalk

0